พิธีเปิดการแข่งขันกีฬานักเรียนเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาลาดหญ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
4 กรกฎาคม 2567ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
นายอิทธิกร เสือส่าน รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลลาดหญ้า เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬานักเรียนเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาลาดหญ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี นายชูชาติ เสือส่าน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลาดหญ้า สมาชิกสภาฯ อบต. กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน คณะครู นักเรียน และประชาชนในพื้นที่ตำบลลาดหญ้า เข้าร่วมพิธีเปิดฯ ![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)